Sunday, February 17, 2008

Wajua ndugu yangu wa damu,

4 comments:

SIMON KITURURU said...

Kweli tupu Mkuu!

J-licous said...

tunahitaji watu kama nyinyi wenye fani hii ili kudumisha tamaduni zetu na kuimarisha historia yetu pia kueleimisha jamii. vizuri sana.

Deogratius said...

Kaka,unatisha!! Wamebaki wachache wenye Nguvu kama wewe Taifani. Nguvu yako katika sanaa ni ya ajabu.

KEEP IT UP MPOTO,na wala usisite kwamba hakuna wapendaop muziki wako.Tupo wengi zaidi yao"What's Up Nigger"

julia said...

God bless u!